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TANGAZO LA SERIKALI Na. 477 la tarehe. 14/6/2024 

SHERIA YA UWAKALA WA MELI TANZANIA , 
(SURA YA 415) 

______ 
 

KANUNI 
______ 

 
(Zimetengenezwa chini ya kifungu cha 61(2)(g)(ii)) 

 
KANUNI ZA MAREKEBISHO YA KANUNI ZA UHAKIKI WA SHEHENA ZA MWAKA 2024 

 
Jina 
TS. Na. 
386 la 2023 

 1. Kanuni hizi zitajulikana kama Kanuni za  
Marekebisho ya Kanuni za Uhakiki wa Shehena za Mwaka 
2024 na zitasomwa pamoja na Kanuni za Uhakiki wa 
Shehena  za  Mwaka 2023 ambazo hapa zitarejewa kama 
“Kanuni kuu”. 

  
Marekebisho 
ya ya Jedwali 
la Pili 

 2. Kanuni kuu zinarekebishwa katika Jedwali la 
Pili kwa kufuta namba “8) inayoonekana katika kifungu 
wezeshi na badala yake kuweka namba “9)”. 

  
Marekebisho ya 
Jedwali la Tatu 

 3. Kanuni kuu zinarekebishwa katika Jedwali la 
Tatu kwa kufuta rejea ya kanuni ya “9(3)(a)”, 
inayoonekana katika kifungu wezeshi na badala yake 
kurejea kanuni ya “8(3)(a)”. 

  
Marekebisho ya 
Jedwali la Nne 

 4. Kanuni kuu zinarekebishwa katika Jedwali la 
Nne kwa kufuta rejea ya kanuni ya “9(3)(b)”, 
inayoonekana katika kifungu wezeshi na badala yake 
kurejea kanunia ya “8(3)(b)”. 
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Marekebisho ya 
Jedwali la Nane 

 5. Kanuni kuu zinarekebishwa katika Jedwali la 
Nane kwa kufuta rejea ya kanuni ya “19(4)”, inayoonekana 
katika kifungu wezeshi na badala yake kurejea kanunia ya 
“19(5)”. 

  
Kufutwa kwa 
Jedwali la Tisa 

 6. Kanuni kuu zinarekebishwa kwa kufuta Jedwali 
la Tisa. 

 
 
Dodoma,                    MAKAME M. MBARAWA, 

3 Mei, 2024                           Waziri wa Uchukuzi 


